Zafafan tallace-tallace 10 inch Black launi ƙasa Anchor
Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
- Launi:
- Ruwan kasa, Azurfa, Baƙi, Ja, OEM
- Gama:
- Tsawon Rai TiCN
- Tsarin Aunawa:
- INCI
- Wurin Asalin:
- Hebei, China
- Sunan Alama:
- JINSHI
- Lambar Samfura:
- JSGA
- Kayan aiki:
- Karfe
- Diamita:
- 12mm, 3/4,5/8
- Iyawa:
- 1500-2000 KGS
- Daidaito:
- ISO
- Sunan samfur:
- Duniya Ground Anchor
- Aikace-aikace:
- Lambuna
- Girman:
- 5/8" da dai sauransu
- Shiryawa:
- Karton
- Takaddun shaida:
- ISO14001
- Kalma mai mahimmanci:
- Dunƙule Duniya Anchor
- An gama saman:
- Tufafi
- Samfurin:
- Akwai
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 21X11X11 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 0.450 kg
- Nau'in Kunshin:
- ta hanyar kwali na waje
- Misalin Hoto:
-
- Lokacin Jagora:
-
Adadi (Guda) 1 – 1000 1001 – 5000 >5000 Est. Lokaci (kwanaki) 15 40 Za a yi shawarwari
Bayanin Samfura


Ƙayyadewa
| Babban aikin ƙasa anga ƙasa | ||
| Kayan Aiki | #45 ƙarfe. | |
| Diamita | 1/2', 3/4', 5/8 OEM | |
| Tsayi | OEM mai inci 10 zuwa inci 60 | |
| Gama | fenti baƙi, ja ko HDG OEM | |
| Amfani | rub da sukurori a ƙasa don riƙe tantuna, rumfuna, gine-ginen ajiya, shinge, kayan wasan yara, bishiyoyi, jiragen sama, da sauransu. | |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | 1000 inji mai kwakwalwa | |
| Fitowar Samarwa | 300000 PCS/MONTH | |
| Ranar Isarwa | Bisa ga yawan oda. | |
Shiryawa da Isarwa


Domin tabbatar da tsaron kayanka, za a samar da ayyukan marufi na ƙwararru, masu dacewa da muhalli, masu inganci.
Samfura masu dangantaka


Kamfaninmu

Amfaninmu

1. Za a iya ba da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai masana'anta ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawancin lokaci a cikin kwanaki 15-20, tsari na musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za a iya tuntuɓar mu. Za mu amsa muku a cikin sa'o'i 8. Na gode!
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
















