WECHAT

Cibiyar Samfura

Tsarin Trellis na Buɗaɗɗen Gable Mai Siffar Y tare da Cikakken Kayan Haɗi

Takaitaccen Bayani:


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Wurin Asali:
Hebei, China
Sunan Alamar:
HB JINSHI
Lambar Samfura:
bude gable-baƙi 2.5mm
Kayan Tsarin:
Karfe
Nau'in Karfe:
Karfe
Nau'in Itace Mai Matsi:
YANAYI
Kammala Tsarin Firam:
Ba a Rufe ba
Fasali:
An haɗa shi cikin sauƙi, mai dorewa, mai aminci ga muhalli, katako masu matsi, Tushen da za a iya sabuntawa, mai hana ruwa shiga
Nau'i:
Shinge, Trellis & Ƙofofi
Sunan samfurin:
Tsarin Buɗe Gable
Kayan aiki:
Ƙananan Karfe na Carbon
Maganin saman:
Galvanized, ko baƙi
Aikace-aikace:
Shukar inabi
Kalmomi Masu Mahimmanci:
Shafin Trellis na Gonar Inabi
Takaddun shaida:
ISO, SGS……

Marufi & Isarwa

Raka'o'in Sayarwa:
Abu ɗaya
Ƙarar girma ɗaya:
2190 cm3
Jimlar nauyi guda ɗaya:
5,300 kg
Nau'in Kunshin:
200-300sets a kowace pallet

Misalin Hoto:
kunshin-img
Lokacin Gabatarwa:
Adadi (Saiti) 1 – 500 501 – 1500 1501 – 4000 >4000
An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 15 18 22 Za a yi shawarwari

Tsarin Trellis na Buɗaɗɗen Gable Mai Siffar Y tare da Cikakken Kayan Haɗi

Bayanin Samfurin

Tsarin trellis na yau da kullun (wanda ake amfani da shi a gonar inabin "V" ko "Y"), wanda ake amfani da shi a gonar inabi, yana ba da damar hasken rana ya isa ga ganye da yawa, kuma yana sa innabi ya girma da kyau.

Sandar gable trellis tana ba da damar samun iska mai kyau da kuma ingantattun dabarun noma. Hakanan yana samar da yanayi mai sanyi da inuwa don girbi.

Bayanan gama gari:
Kayan aiki: Takardar ƙarfe mai zafi da aka tsoma a cikin ruwan zafi;
Kauri: 1.5mm, 2.0mm, 2.5mm, ko 3.0mm;
Sanda ta tsakiya: 1120mm, ko 1307mm;
Sandunan gefe: 1460mm, ko 1473mm;
Maganin saman: An tsoma galvanized mai zafi, ko Baƙi (ba a yi wa magani ba)
Rufin zinc: 50g, 100g-150g, ko ≥250g;

 

Marufi & Jigilar Kaya

Marufi: 200-300sets a kowace pallet;

Cikakkun bayanai game da isarwa: kamar yadda adadin da kuke so;

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
    Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
    4. Yaya batun lokacin isarwa?
    Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi