Ruwa mai hana ruwa, toshewar rana mai ƙarfi, iska mai hana iska, hana daskarewa da kuma tsagewa kayan PE
Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
- Nau'in Samfura:
- Sauran Yadi
- Fasali:
- Mai jure wa ruwa, Mai jure wa ruwa
- Nau'in Kayayyaki:
- Yi-don-Oda
- Kayan aiki:
- PE da HDPE
- Tsarin:
- An rufe
- Nau'in Rufi:
- PVC Mai Rufi
- Salo:
- Ba a rufe ba
- Faɗi:
- 2m, 3m, 4m, 5m, 6m, 8m, 10m da dai sauransu
- Fasaha:
- An saka
- Nau'in Saƙa:
- Warp
- Adadin Zare:
- 15
- Nauyi:
- 80g
- Amfani:
- Murfin waje, na kowane manufa
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- JINSHI
- Lambar Samfura:
- JSS004
- Sunan Samfurin:
- Manyan tarfunan rufewa
- Launi:
- duk launuka suna samuwa
- Fuskar sama:
- mai rufi
- Aikace-aikace:
- tarp mai jure wa duk wani dalili
- Kunshin:
- Ta hanyar jakar filastik
- Kalma mai mahimmanci:
- Tarpaulin mai rufi mai hana ruwa hana wuta na PVC
- Nauyin Naúrar:
- 60-500g/m2
- Girman:
- 2x3m, 3x3m, 3x4m, 3x5m, 4x5m, 4x6m, 5x6m, 6x8m, 8x10m da sauransu,
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 10X20X5 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 0.080 kg
- Nau'in Kunshin:
- Manyan tarfunan rufewa an lulluɓe su da jakar filastik sannan a cikin fakiti
- Misalin Hoto:
-
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Mita Mura) 1 - 20000 20001 - 75000 75001 – 150000 >150000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 15 15 25 Za a yi shawarwari
Bayanin Samfurin

Hotuna Cikakkun Bayanai

Shafi mai hana ruwa pe

Grommets a cikin kowane mita


Takardar Bayani
| Sunan Samfuri | Tarpaulins na PE, tarpaul masu jure wa duk wani aiki | ||||||
| Kayan Aiki | HDPE ko PE | ||||||
| Nauyi | 40g-500g/M2 | ||||||
| Girman (m) | 2x3m, 3x3m, 3x4m, 3x5m, 4x5m, 4x6m, 5x6m, 5x8m, 6x8m, 8x10m, 10x12m da sauransu | ||||||
| Launi | Kore, Shuɗi, Fari, Baƙi ko kamar yadda buƙatunku suke | ||||||

Bita



Amfaninmu

Aikace-aikace


Marufi na samfur



Kamfaninmu




1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
















