Tabbacin Ciniki na Hannun Jari na 10"x30" na Wire H
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- JINSHI
- Lambar Samfura:
- Js-hw-7125
- Maganin Fuskar:
- An yi galvanized
- Dabarar Galvanized:
- An tsoma galvanized mai zafi
- Nau'i:
- Haɗakar Wire H
- Aiki:
- hannun jarin alamar talla
- Kayan aiki:
- Waya Mai Karfe Mai Girma
- Sunan samfurin:
- Haɗakar Wire H
- Girman::
- 10" x 15" 10" x 30" da sauransu
- Shiryawa:
- Kwali
- Takaddun shaida:
- ISO9001:2008
- Ma'aunin Waya:
- Ma'auni 4-9
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 78X27X40 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 20,000 kg
- Nau'in Kunshin:
- KATIN
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Guda) 1 – 10000 10001 – 100000 >100000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 5 15 Za a yi shawarwari
An yi amfani da katangar waya mai girman 30" x 10" H-frame/ alamar yadi/hanyoyin waya na H
Wani suna:
Alamar Coroplast,Alamar Lambu,Matsayin Yaƙin Neman Zaɓe,Hadin Wayar Karfe, Hadin Wayar H, Hadin Alamu, Hadin Wayar Wiresign, Hadin Matakai, Hadin Alamu, Hadin Wayar H, Hadin Alamu na Yadi.
Dia na wayaNa igiyoyin waya na H: Wayar ƙarfe mai tauri mai ƙarfin 4-9
Haɗakar waya ta Hgirman: 10" x 15", 10" X 30", 6" x 24" da sauransu.
Kayan haɗin waya na H: Karfe mai tauri.
Maganin Fuskar Hannu na Hannu na Wayar H: Hannu na Wayar H da aka Galvanized, Hannu na Wayar H da aka Goge
Nau'i: Tattalin Arziki, Tsarin H, Nauyin Aiki Mai Nauyi ko U Top ko Yadi Alamun Kaya, An ƙarfafa Triangle.
Marufi: guda 50, guda 100 ko guda 200 a kowane akwati. Ko kuma tambayar abokin ciniki.
Girman da ya fi shahara:
Girman igiyar waya ta H: 10"x30", diamita na waya: Tsarin ƙarfe mai ƙarfin ƙarfe 9
Hadin waya na Hshiryawazai iya zama guda 100 na waya gungu a kowane akwati
Wayoyi masu girman inci 10 x inci 30 sun dace da mil 4 Coroplast
Wannan igiyar waya ta h ta dace da alamun 24×24
Amfanin haɗin waya na H
Hadin waya na H yana da kyau don tallata a waje domin ana iya tura alamar zuwa ƙasa ta amfani da hadin waya na h.
Ana iya amfani da igiyar waya ta H tare da alamar da ke cikin yankin makaranta don tunatar da masu tafiya a ƙasa su rage gudu su kuma kula da yara.
Mutane za su iya amfani da igiyar waya ta H don tallata alamar siyasa ko alamar da suka fi so don roƙon mutane su guji ciyawarsu.
Ana amfani da igiyoyin waya na H akai-akai don alamun kamfen na siyasa da kuma alamu don hana mutane shiga cikin kadarorin kansu.










Haɗakar Wire H
Wayar Tumatir Mai Karkace
Ƙofar Lambu
waya mai kauri
T Post
Bangon shanu
Ƙwararren: Fiye da shekaru 10 na kera ISO!!
Mai Sauri da Inganci: Ikon samarwa dubu goma a kowace rana!!!
Tsarin Inganci: Takaddun shaida na CE da ISO.
Ka amince da Idonka, ka zaɓe mu, ka zama don Zaɓi Inganci.
1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!
















