Maƙallin Maciji Mai Kama Maciji Sanda Mai Kama Maciji
Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
- Zane:
- Na yau da kullun
- Yankin da ya dace:
- <20 murabba'in mita
- Lokacin da aka Yi Amfani da shi:
- >Awowi 480
- Samfuri:
- TARKUNAN
- Amfani:
- sarrafa dabbobi, sandar kama maciji
- Tushen Wutar Lantarki:
- Babu
- Bayani dalla-dalla:
- Guda 30
- Caja:
- Ba a Aiwatar ba
- Girman Takarda:
- 1m*1m
- Jiha:
- Tauri
- Cikakken nauyi:
- ≤0.5Kg
- Ƙamshi:
- Babu
- Nau'in Kwari:
- Macizai
- Fasali:
- An adana a cikin akwati
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- Hebei Jinshi
- Lambar Samfura:
- HBJS200727
- Shiryawa:
- Kwalaye 30/kwali, kwalaye 30/kwali
- Sunan samfurin:
- Maƙallan riƙe maciji
- Kayan aiki:
- Aluminum
- Tsawon:
- mita 1, mita 1.2, mita 1.5
- Diamita:
- 19mm, 22mm
- Nauyi:
- 0.49kg/pc
- Launi:
- Zinariya, shuɗi, ja, azurfa
- Moq:
- Guda 100
- Aikace-aikace:
- Kula da macizai
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 120X6X3 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 0.490 kg
- Nau'in Kunshin:
- Kwalaye 30/kwali
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Guda) 1 – 100 101 – 1000 >1000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 14 25 Za a yi shawarwari
Bayanin Samfurin

47'' aluminumMaƙallan Maƙarƙashiya Sanda Mai Kama Maciji
Maƙeran maciji hanya ce mai aminci da ta mutuntaka ta cire macizai daga lambunka, ginshiki, ko bayan gida. Ko da ba ka da cikakken kamuwa da cuta, kawar da waɗannan kwari daga gidanka zai zama fifiko. Ganin cewa dukkan macizai suna iya kamuwa da cuta idan aka yi musu kusurwa, kiyaye nesa mai kyau da macizai zai sauƙaƙa mu'amala.

Fasali
1. Mai sauƙin amfani
Mai kunna wuta mai sassauƙa, Kawai riƙe abin kunna wuta a hannunka ka kama macijin a nesa mai nisa.
2. Kayan aiki na zamani
Maganin hada iskar shaka a launi, kyakkyawan bayyanar, mai haske, da ƙarfi mai ƙarfi
3. Sauƙin adanawa
Siffar sanda ce kawai kuma ana iya adana ta a ko'ina. Haka kuma za a iya rataye ta a kan ƙugiya ko a kan ƙusa ko duk inda kuka fi so.
Mai kunna wuta mai sassauƙa, Kawai riƙe abin kunna wuta a hannunka ka kama macijin a nesa mai nisa.
2. Kayan aiki na zamani
Maganin hada iskar shaka a launi, kyakkyawan bayyanar, mai haske, da ƙarfi mai ƙarfi
3. Sauƙin adanawa
Siffar sanda ce kawai kuma ana iya adana ta a ko'ina. Haka kuma za a iya rataye ta a kan ƙugiya ko a kan ƙusa ko duk inda kuka fi so.
Hotuna Cikakkun Bayanai
Bayani dalla-dalla
1. Sunan samfurin:Maƙallan Maƙarƙashiya2. Kayan aiki: Aluminum
3. Tsawon: mita 1.0, mita 1.2, mita 1.5
4. Diamita: 19mm, 22mm
5. Nauyi: 0.49kg/pc
6. Launi: Zinariya, Shuɗi, Ja, Azurfa
7. MOQ: guda 100
8. Marufi: a cikin kwali
9. Amfani: Kula da macizai
3. Tsawon: mita 1.0, mita 1.2, mita 1.5
4. Diamita: 19mm, 22mm
5. Nauyi: 0.49kg/pc
6. Launi: Zinariya, Shuɗi, Ja, Azurfa
7. MOQ: guda 100
8. Marufi: a cikin kwali
9. Amfani: Kula da macizai




| Bayani dalla-dalla | ||
| Sunan samfurin | Maƙallan riƙe maciji | |
| Kayan Aiki | Aluminum | |
| Tsawon | mita 1.0, mita 1.2, da mita 1.5 | |
| diamita | 19mm, 22mm | |
| Nauyi | 0.49kg/pc | |
| Launi | Zinare, Shuɗi, Ja, Azurfa | |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Guda 100 | |
| shiryawa | Kwalaye 30/kwali | |
| Aikace-aikace | Kula da macizai | |
Aikace-aikace
Maƙallin Macizai yana da baka mai kama da inword, kawai yana manne ko ɗaukar macijin daga bayan wuyansa zuwa cikin akwati na maciji. Kayan aiki ne mai mahimmanci ga masana'antu daban-daban da wuraren jama'a. Maƙallin Macizai suna da amfani mai yawa, suna iya ɗaukar shara a cikin kunkuntar yanki, suna ɗaukar jikin linzamin kwamfuta da sauransu.



Kamfaninmu




1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
















