Wayar Rufi Mai Rufi ta PE PVC don Nadawa
Sandar shinge ta lantarki, sandar shinge ta lantarki, sandar poly na doki, sandar shinge ta filastik,
ginshiƙin shingen lantarki na filastik, ginshiƙin shingen lantarki na shingen lantarki, ginshiƙin shingen lantarki na Rutland Economy, ginshiƙin shingen lantarki na doki, ginshiƙin shingen lantarki na shanu, ginshiƙin shingen lantarki na dabbobin daji, ginshiƙin shingen lantarki na gandun daji da sauransu.
Wayar lantarki ta ƙarƙashin ƙasa/wayar haɗawa, waya mai ƙarfin gaske mai girman 14 wacce aka lulluɓe ta da rufin kariya daga UV, ana amfani da ita azaman waya mai haɗa shinge daga mai sarrafa shinge zuwa shingen, azaman waya mai jumper daga waya mai zafi zuwa wata & a ƙarƙashin ƙasa don shigar da ƙofa.
Siffofi
- Yana hana asarar wutar lantarki da makamashi ga haɗin shingen lantarki
- Yi amfani da shi azaman waya mai haɗa shinge daga mai sarrafa shinge zuwa layin shinge ko kuma azaman waya mai tsalle tsakanin layukan shinge
- Ana iya amfani da shi a ƙarƙashin ƙasa tsakanin ƙofofin shiga da kuma ƙarƙashin hanyoyin shiga
- An ƙididdige rufin har zuwa volts 20,000
- Wayar HDG mai girman 1-3mm
- Diamita na waya mai rufi daga 2-7mm
1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!


















