WECHAT

Cibiyar Samfura

Sayarwa Mai Zafi Mai Sauƙi 90x90x70 cm Akwatin Takin Ganyen Lambu Mai Rufi na Vinyl

Takaitaccen Bayani:


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Wurin Asali:
Hebei, China
Sunan Alamar:
SINODIAMOND
Lambar Samfura:
JSE36
Kayan aiki:
Wayar ƙarfe mai ƙarancin carbon, Wayar ƙarfe mai ƙarancin carbon
Nau'i:
Ramin da aka haɗa da walda
Aikace-aikace:
kwandon takin waya
Siffar Rami:
murabba'i mai kusurwa huɗu
Ma'aunin Waya:
2.0mm/4.0mm
Bayani:
Sayarwa Mai Zafi Mai Sauƙi 90x90x70 cm Akwatin Takin Ganyen Lambu Mai Rufi na Vinyl
Girman:
90x90x70cm, 70x70x90cm
Diagon waya:
2.0mm, 4.0mm
Buɗewar raga:
60x40mm, 100x45mm, 100x50mm
Maganin saman jiki:
An rufe Vinyl, an rufe shi da foda
Launi:
RAL6005 Kore
Amfani:
Ana amfani da shi wajen tattara ganye, ciyawa da tarkacen lambu
Shiryawa:
Sets 10/kwali
Wurin masana'anta:
Hebei
Kasuwa:
Jamus, Birtaniya, Faransa, Sweden, Denmark, Kanada, Amurka
Ikon Samarwa
Guda 1000/Guda a kowace Rana

Marufi & Isarwa
Cikakkun Bayanan Marufi
Kunshin Takin Waya na Lambun: 1. Saiti 1/jaka 2. Saiti 10/kwali
Tashar jiragen ruwa
Tianjin

 

Foda mai rufi na roba mai launi kore na lambun ƙarfe na waya raga takin ƙasa

Caji na Tattara Takin Ganyen Lambun

 

Bayanin Samfurin

 

  

An yi Waya Compost Bar da bangarori 4 na ragar waya mai walda, an haɗa su da ƙaramin sandar ƙarfe ko kuma ba tare da wasu kayan aiki ba,mai sauƙin shigarwa da ajiya, adana lokaci mai yawa, tsaftace yankinku.

Ana amfani da shi a Lambu, Yadi, Fili, Jama'a da sauransu.

 

Sake amfani da sharar kayan lambu, ganye, da kuma yanke ciyawada ƙaricikin wannan kwandon takin zamani, kuma ku mayar da su ƙasa mai wadataccen abinci mai gina jiki don furanni ko lambun kayan lambu.

Yana naɗewa a wuri ɗaya don sauƙin ajiya.

 

 

1. Bayanin Kwandon Takin Waya:

  • Girman: 30"x30"x36" / 70x70x90cm, 36"x36"x30" / 90x90x70cm, an kuma yarda da wani girman.
  • Girman raga:100x45mm, 100x50mm, 60x40mm
  • Diagon waya:2.0mm, 4.0mm
  • Maganin saman:An shafa foda (An shafa fenti na Vinyl), An tsoma galvanized mai zafi
  • Launi:RAL6005, RAL7016

2. Lambun Waya Composter Feature:

  • Sauƙin shigarwa da sauƙin ajiya
  • Gine-gine Mai Dorewa
  • Babban iya aiki,Takin da sauri
  • Hana lalatawa
  • Foda mai rufi don Dogon Rai
  • Ajiye lokaci da farashi
  • Ana iya buɗe faifan guda ɗaya don sauƙin juyawa da cire taki

3. Lambun Karfe Waya Takin Bin Cage Amfani da shi don:

  • Tarin Yankan Ganye da Ciyawa
  • Filin kofi
  • Ɓatattun kayan girki
  • Ƙwayoyin 'ya'yan itace
  • Zubar da sharar muhalli

4. Akwatin Takin Waya da Aka Yi Amfani da shi:

  • Gundumar gundumar
  • Lambun
  • Gona
  • Noman gonakin inabi
  • Wurin jama'a

 

Marufi & Jigilar Kaya

 

Waya taki Bin shiryawa:

 

1. Saiti 1 a cikin jakar filastik ɗaya

2. Saiti 10 a cikin kwali ɗaya

 

Ko kuma bisa ga buƙatar abokin ciniki.

 

5. Nunin Kwandon Takin Lambun Waya:

 


 

 

Bayanin Kamfani

 

Masana'antarmu ƙwararriya ce wajen samar da kayayyakin ƙarfe. Muna da ƙwararrun ma'aikata na fasaha da manyan layukan samar da sulfide na PVC mai rufewa ta atomatik, injin walda ta atomatik, injinan matsewa da aka haɗa, injinan lanƙwasa da sauran kayan aikin samarwa na zamani.

 

Mun sami takardar shaidar ISO9001, ISO14001 da BV, kuma mun rungumi tsarin kula da ERP wanda zai iya zama ingantaccen tsarin kula da farashi, da kuma kula da haɗari.Yana canza tsarin gargajiya, yana inganta ingancin aiki.

 

Inganci Mai Kyau, Sabis Mai Kyau, Isarwa Mai Sauri!!

 



 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
    Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
    4. Yaya batun lokacin isarwa?
    Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi