Bakin Karfe Pet Karfe Cage Fencing Panel yana ba ku damar ƙirƙirar wurin motsa jiki mai aminci na cikin gida ko waje don dabbar ku. Waya mai ɗorewa, ƙirar hinge mai ƙarfi ba ta da wahala don saitawa da ninkewa don ɗauka da sauƙin ajiya. Kyakkyawan fasalin ƙofar cikin gida yana ba ku damar wuce abinci da ruwa ta ciki ba tare da barin dabbar ku daga cikin alkalami ba. Akwai a cikin tsayi iri-iri, cikakke ga dabbobin gida kowane girman.
Ingantattun Welded Waya Mesh Pet Cage Panel Fencing Fencing, Karfe Dog Cages
- Nau'in:
- Dabbobin Dabbobin Dabbobi, Masu ɗaukar kaya & Gidaje
- Nau'in Abu:
- kejin dabbobi
- Nau'in Rufewa:
- Turawa
- Abu:
- Karfe, Karfe Waya
- Tsarin:
- Dabba
- Salo:
- Fashion
- Lokacin:
- Duk Lokaci
- Cage, Mai ɗaukar kaya & Nau'in Gida:
- Cages
- Aikace-aikace:
- Karnuka
- Siffa:
- Mai Numfasawa, Mai dorewa, Ajiye, Mai hana iska
- Wurin Asalin:
- Hebei, China
- Sunan Alama:
- Jinshi
- Lambar Samfura:
- JS-D02
- Sunan samfur:
- 8 Panel Wire Exercise Pet Playpen tare da Ƙofa,
- Girman:
- 24" 30" 36" 42" 48"
- Diamita Waya:
- 4-5mm (6-8 ma'auni)
- Launi:
- Baƙar fata, ko na musamman
- Saita/Saiti 100 kowace rana
- Cikakkun bayanai
- shirya kwali
- Port
- Tianjin tashar jiragen ruwa
- Lokacin Jagora:
-
Yawan (Saiti) 1 - 100 101-500 501-3000 > 3000 Est. Lokaci (kwanaki) 10 15 35 Don a yi shawarwari

Bakin Karfe Pet Karfe Cage Fencing Panels
Amfani:
1. Ƙirƙirar wuri mai aminci ga dabbar ku kuma ana iya amfani da shi a ciki da waje
2. Saitin sauri da sauƙi ba tare da kayan aikin da ake buƙata ba
3. Ninke ƙasa lebur don sauƙin ajiya da ɗaukar nauyi
4. Mafi dacewa ga kowane shekaru ko girman dabba
5. Waya yana da kauri inci 0.25 tare da kowane panel yana auna faɗin inci 24



M Zane

Sauƙi don sufuri da adanawa








1. Za a iya ba da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi na iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai masana'anta ne?
Ee, mun kasance a cikin samar da ƙwararrun samfuran a filin shinge na shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Ee, muddin samar da ƙayyadaddun bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai samfuran.
4.Yaya game da lokacin bayarwa?
Yawancin lokaci a cikin kwanaki 15-20, tsari na musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T / T (tare da 30% ajiya), L / C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za a iya tuntuɓar mu. Za mu amsa muku a cikin sa'o'i 8. Na gode!
















