Lambun shimfidar wuri na Sod Staples Stakes Fil U Shape Nails
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- JINSHI
- Lambar Samfura:
- JSTK181009
- Kayan aiki:
- Baƙin ƙarfe
- Nau'i:
- Ƙusoshin Siffar U
- Tsawon:
- 4"-14"
- Dia na kai:
- 1''
- Shank Dia:
- 8-12Gauge
- Babban Zane:
- Lebur ko zagaye, saman da'ira
- Maganin Fuskar:
- Yaren goge mai haske, ko kuma galvanized
- Shiryawa:
- Nau'i 500 ko 1000/kwali
- Aikace-aikace:
- Gyaran ƙasa da ban ruwa
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 15X2.5X15 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 0.018 kg
- Nau'in Kunshin:
- Kwanaki 500/ctn ko guda 1000/ctn, sannan a saka a kan fakiti
- Misalin Hoto:
-
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Guda) 1 – 10000 10001 – 50000 >50000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 14 20 Za a yi shawarwari
Bayanin Samfurin
Lambun shimfidar wuri na Sod Staples Stakes Fil U Shape Nails
An ƙera ƙa'idodin shimfidar wuri musamman don riƙe yadin shimfidar wuri, yadin shingen ciyawa, da shingen kare. An yi su da ƙarfe mai girman ma'auni 11 da kuma wuraren yanka mai kaifi, waɗannan ƙa'idodin shimfidar wuri za su sauƙaƙa sanya ƙa'idodin a ƙasa.
Siffofi
1. Don tabbatar da shimfidar wuri da shingen ciyawa, da kuma shimfidar wuri, ciyawa, shingen kare da wutar lantarki.
2. Ana sayar da kayan aikin shimfidar wuri masu nauyi da yawa
3. Maƙallin ƙusa mai kaifi: amfani da shi ba tare da wahala ba
4. Ana iya sake amfani da shi
Hotuna Cikakkun Bayanai
Bayani na gama gari
2. Tsawon: 4″ – 14″;
3. Shahararren Girman: 11GA – 6″X6″X1″, 11GA – 4″X4″X1″,
4. Sama: goge baki ko galvanized;
5. Sama: Sama mai faɗi, ko murabba'i;
Sauran Salo da Za Ku Iya So
JS-U1009
JS-U1010
JS-U1011
Shiryawa da Isarwa
ƙusoshin sod guda 100/jaka Jakunkuna 5/akwati
gyaran ciyawar wucin gadi da aka cika da ƙusoshi masu yawa
kayan sod guda 10/cuku guda 50/akwati
Ana iya keɓance sauran marufi. Kamar guda 100/ƙungiya.
Aikace-aikace
Yadin shimfidar wuri, filastik na shimfidar wuri, ƙasan shinge, kayan ado na hutu, gefuna, layin ban ruwa, wayoyi, shingen kare, ciyawa, yadi masu hana zaizayar ƙasa, shingen ciyayi, kejin tumatir mai tsaro, wayar kaza, shingen da ba a iya gani da dabbobin gida da kuma ɗaruruwan amfani.
Kamfaninmu
1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!































