hular aminci mai launin rawaya a bayan shinge
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- sinospider
- Lambar Samfura:
- girman kowane
- Kayan Tsarin:
- Karfe
- Nau'in Karfe:
- Baƙin ƙarfe
- Nau'in Itace Mai Matsi:
- An Yi wa Zafi Maganinsa
- Kammala Tsarin Firam:
- An Rufe Foda
- Nau'i:
- Shinge, Trellis & Ƙofofi
- abu:
- PE
- hula mai zagaye da hula mai kusurwa uku:
- Sakon Y
- marufi:
- Kwalaye 100/kwali
- mai yin harafi:
- hana tsatsa
- mayafin tsaro mai zagaye:
- rawaya
- kayan gama gari:
- PP
- lokacin isarwa:
- Kwanaki 10
- Launi:
- rawaya ko lemu
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 46X36X40 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 8,000 kg
- Nau'in Kunshin:
- marufi na hular aminci mai launin rawaya: aljihu da kwali
- Misalin Hoto:
-
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Guda) 1 – 10000 >10000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 7 Za a yi shawarwari
Hulunan tsaro na Y bayan rawayaBayani dalla-dalla

Murfin POST na SHINKAFAR
1. NAUYI:ZAGAYE,TRIANGULAR,ANTIPARALLOGRAM
2. NAUWU: 30G/PC 18G/PC
3. KUSKURE: Guda 100/JAKA JAKU 3/CTN
Murfin tauraro/Murfin post Y/Murfin post na ƙarfe/Murfin tsaro
1.NAUYI:30G/PC
2. KAURIN: 1.8MM
3. KUSKURE: Guda 100/JAKA TA ROBA, JAKUNAN 3/CTN A BABBAN JINI
4. AIKACE-AIKACE: ƊIN TAURARO, Y POST, AMFANI DA KARIYA TAURARO
MUTUM MAI ƊAUKIMULULAN GIDAN SANDA NA NAUYI
1. NAUYI:18G/PC
2. KAURIN: 1.7MM
3. MAI KUNSHIN: 40Jakar PCS/ROBA, jakunkuna 10/CTN a cikin babban yawa
4. AIKACE-AIKACE: ƊIN TAURARO, Y POST, AMFANI DA KARIYA TAURARO
hular rawaya don tauraro masu tsalle-tsalle Fasali:
Mai sauƙin tsaftacewa
Alwatika da zagaye
Kare Muhalli
An haɗa cikin sauƙi
Don ƙarin aminci
Ya dace da rubutun a hankali - babu buƙatar ɗaurewa
Hulunan aminci masu launin rawaya na shinge Marufi:

1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!













