Mai Kaya Mai Zafi 150 x 100 cm Jamus Faransa Zagaye Mai Waya Raga Kaya Kofar Lambun Ado
Ƙofar Lambun Karfe-Ƙofa Guda ɗaya
Tare da makullin tsaro, kare lambunka da baranda
Ƙofar lambun ƙarfe ɗayaAn yi shi da allon raga na ƙarfe mai walda da kuma sandar barga, a canMaƙallin zagaye ne ko murabba'i mai siffar bututu don zaɓi. Yana da ado kuma amintacce ga lambu, shinge,baranda ko baranda don sanya hanyar tafiya zuwa gidanka.
| Girman ƙofa (cm) | Tsarin ƙofa (mm) | Tsawon ginshiƙi (mm) | Tsarin bayan gida (mm) | Girman ƙofa (cm) | Diamita na waya (mm) | Buɗewar raga (mm) |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 100 × 100 | 60 × 1.8 | 1500 | 40 × 1.6 | 87 × 100 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 120 | 60 × 1.8 | 1700 | 40 × 1.6 | 87 × 120 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 125 | 60 × 1.8 | 1750 | 40 × 1.6 | 87 × 125 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 150 | 60 × 1.8 | 2000 | 40 × 1.6 | 87 × 150 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 175 | 60 × 1.8 | 2250 | 40 × 1.6 | 87 × 175 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 180 | 60 × 1.8 | 2300 | 40 × 1.6 | 87 × 180 | 4.0 | 50 × 50 |
| 100 × 200 | 60 × 1.8 | 2500 | 40 × 1.6 | 87 × 200 | 4.0 | 50 × 50 |
Ƙofar Lambun Karfe - Ƙofar Lambun Biyu
Mala'ika mai sauƙin buɗewa & kamanni mai salo
Ƙofar lambu guda ɗaya ta yau da kullun
Ƙofar lambu ɗaya mai katako mai ɗaurewa
Ƙofar lambu ɗaya - firam murabba'i da ginshiƙai
Ƙofar lambun ƙarfe biyuAna ƙera shi da ƙarfe mai nauyi, musamman ma allon ƙofa wanda
An cika shi da ragar waya da aka haɗa da bututu mai zagaye ko murabba'i. Tsarin ganye biyu yana ba da damar kowane kusurwar buɗewa har zuwa digiri 180. Yana da amfani kuma amintacce don sanya hanyar shiga gidanka.
Ƙofar lambun da aka saba da ita sau biyu
Ƙofar lambu mai kusurwa biyu tare da katako mai ɗaurewa
Ƙayyadewa
Faifan ƙofa
Kayan aiki:Wayar ƙarfe mai ƙarancin carbon, wayar ƙarfe mai galvanized.
Diamita na Waya:4.0 mm, 4.8 mm, 5 mm, da 6 mm.
Buɗewar raga:50 × 50, 50 × 100, 50 × 150, 50 × 200 mm, ko kuma an keɓance shi.
Tsayin Ƙofa:0.8 m, 1.0 m, 1.2 m, 1.5 m, 1.75 m, 2.0 m.
Faɗin Ƙofa:1.5 m × 2, 2.0 m × 2
Diamita na Firam:38 mm, 40 mm.
Kauri a Tsarin:1.6 mm
Sakon:
Kayan aiki:Bututun zagaye ko bututun ƙarfe mai siffar murabba'i.
Tsawo:1.5–2.5 mm.
Diamita:35 mm, 40 mm, 50 mm, da 60 mm.
Kauri:1.6 mm, 1.8 mm
Mai haɗawa:Maƙallin ƙulli ko manne.
Kayan haɗi:An haɗa da hinges guda 4, agogo 1 tare da saitin maɓallai 3.
Tsarin aiki:Walda → Yin naɗewa → Pickling → An yi amfani da wutar lantarki wajen yin galvanized/tsoma mai zafi → An shafa PVC/fesa → An shirya.
Maganin Fuskar:An yi wa foda mai rufi, an yi wa PVC mai rufi, an yi wa galvanized.
Launi:Koren duhu RAL 6005, launin toka mai launin anthracite ko kuma an keɓance shi.
Kunshin:
Ƙofar ƙofar:An cika shi da fim ɗin filastik + katako/ƙarfe.
Maƙallin ƙofa:Kowace sandar an cika ta da jakar PP, (dole ne a rufe murfin sandar sosai a kan sandar), sannan a aika ta da katako/ƙarfe.
1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!















