WECHAT

Cibiyar Samfura

Tashar Wreath ta Jana'iza mai girman inci 54

Takaitaccen Bayani:


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Wurin Asali:
Hebei, China
Sunan Alamar:
HBJS
Lambar Samfura:
54"
Sunan samfurin:
Tashar Wreath ta Jana'iza mai girman inci 54
Maganin saman:
foda mai rufi
Launi:
Kore
Girman:
inci 54
Shiryawa:
Kwamfuta 30/akwati
Kauri:
4mm
Moq:
Kwamfuta 600
Isarwa:
Kwanaki 15
Amfani:
easel na fure
Aiki:
rumfunan furanni

Marufi & Isarwa

Raka'o'in Sayarwa:
Abu ɗaya
Girman kunshin guda ɗaya:
150X53X5 cm
Jimlar nauyi guda ɗaya:
1.000 kg
Nau'in Kunshin:
Jana'izar Wreath mai tarin inci 54 mai iya tattarawa Fakiti 30 a cikin akwatin kwali

Misalin Hoto:
kunshin-img
Lokacin Gabatarwa:
Adadi (Guda) 1 – 400 >400
An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 10 Za a yi shawarwari

Bayanin Samfurin

Tashar Wreath ta Jana'iza mai girman inci 54

Suna aiki sosai wajen nuna furanni, siffofin furanni na musamman, kwandunan furanni da sauran nunin faifai.

Tashar Wreath ta Jana'iza mai girman inci 54

Diamita na waya: 4mm

Girman: inci 54

Surface: Koren foda mai rufi

Riba: Ana iya naɗewa

Kunshin: Kwalaye 60 a cikin akwati





Wreath Easel Stands
Wuraren ajiye furannin jana'iza
Tashoshin furanni na Tripod
Tashoshin Jana'iza
Girman
54"
54"
72"
Launi
Kore
Baƙi
Hotuna Cikakkun Bayanai

Tashar Tripod Easel tana tsaye don ƙugiya na furanni


Na'urar haɗa tripod ta waya don makabarta


Ƙugiya masu amfani da waya mai launin kore

Shiryawa da Isarwa

Tashoshin easel masu tarawa

Tashar Tripod Easel tana tsaye ne don furanni masu fure suna naɗewa kamar panel


Kunshin tsayawar easel mai tarawa

Easel ɗin kabarin makabarta cike da guda 60 a cikin akwatin kwali

Za Ka Iya So




Kamfaninmu




Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. Ta yaya zan iya siyan wannan?
Za ka iya danna "fara oda" kai tsaye ko kuma ka tuntube mu ta manajan ciniki

2. Menene MOQ ɗinka?
18"-36" MOQ shine guda 600
48"-72" MOQ shine guda 400

3. Ta yaya zan biya?
Za ku iya biya kai tsaye ta hanyar Alibaba ta hanyar odar tabbatar da ciniki

4. Tsawon lokaci nawa zan iya samun kayan?
Yawanci za mu shirya aika kayan cikin kwana 5 bayan mun karɓi kuɗin

Barka da zuwa ga tambayarka.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
    Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
    4. Yaya batun lokacin isarwa?
    Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi