Tallace-tallacen masana'anta na 2020 Anga na ƙasa mai rufi mai nauyi
Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
- Launi:
- Ruwan kasa, Azurfa, Baƙi, Ja, OEM
- Ƙarshe:
- Tsawon Rai TiCN
- Tsarin Aunawa:
- INCI
- Wurin Asali:
- Hebei, China
- Sunan Alamar:
- JINSHI
- Lambar Samfura:
- JSGA
- Kayan aiki:
- Karfe
- Diamita:
- 12mm, 3/4,5/8
- Ƙarfin aiki:
- 1500-2000 KGS
- Daidaitacce:
- ISO
- Sunan samfurin:
- Anga na Ƙasa na Duniya
- Aikace-aikace:
- Lambun
- Girman:
- 5/8" Da sauransu
- Shiryawa:
- Kwali
- Takaddun shaida:
- ISO14001
- Kalma mai mahimmanci:
- Dunƙule Duniya Anga
- An gama saman:
- Shafi
- Samfurin:
- Akwai
Marufi & Isarwa
- Raka'o'in Sayarwa:
- Abu ɗaya
- Girman kunshin guda ɗaya:
- 21X11X11 cm
- Jimlar nauyi guda ɗaya:
- 0.450 kg
- Nau'in Kunshin:
- ta hanyar kwali na waje
- Misalin Hoto:
-
- Lokacin Gabatarwa:
-
Adadi (Guda) 1 – 1000 1001 – 5000 >5000 An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 15 40 Za a yi shawarwari
Bayanin Samfurin


Ƙayyadewa
| Anga ƙasa mai nauyi mai kauri anga ƙasa | ||
| Kayan Aiki | #45 ƙarfe. | |
| diamita | 1/2", 3/4", 5/8 OEM | |
| Tsawo | OEM mai inci 10 zuwa inci 60 | |
| Gama | fenti baƙi, ja ko HDG OEM | |
| Amfani | rub da sukurori a ƙasa don riƙe tantuna, rumfuna, gine-ginen ajiya, shinge, kayan wasan yara, bishiyoyi, jiragen sama, da sauransu. | |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Kwamfutoci 1000 | |
| Fitowar Samarwa | Kwamfuta 300000/WATA | |
| Ranar Isarwa | Bisa ga yawan oda. | |
Shiryawa da Isarwa


Domin tabbatar da tsaron kayanka, za a samar da ayyukan marufi na ƙwararru, masu dacewa da muhalli, masu inganci.
Kayayyaki Masu Alaƙa


Kamfaninmu

Amfaninmu

1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
3. Zan iya keɓance samfuran?
Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
4. Yaya batun lokacin isarwa?
Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi















