WECHAT

Cibiyar Samfura

Ƙofar lambu mai faɗin ƙarfe mai faɗin murabba'in 100x150cm tare da makulli don filin wasa

Takaitaccen Bayani:


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Wurin Asali:
Hebei, China
Sunan Alamar:
Lu'u-lu'u na Sina
Lambar Samfura:
JSGG-010
Kayan Tsarin:
Karfe
Nau'in Karfe:
Karfe
Nau'in Itace Mai Matsi:
An Yi wa Zafi Maganinsa
Kammala Tsarin Firam:
An Rufe Foda
Fasali:
An haɗa shi cikin sauƙi, yana da aminci ga muhalli
Nau'i:
Shinge, Trellis & Ƙofofi
Suna:
Ƙofar lambu mai faɗin ƙarfe mai faɗin murabba'in 100x150cm tare da makulli don filin wasa
Kayan aiki:
waya mai ƙarancin carbon, waya mai galvanized,
Salon ƙofa:
ƙofa ɗaya, ƙofa biyu
Girman raga:
50 × 50,50 × 100,50 x 200mm ko kamar yadda ake buƙata
Siffar faifan:
Ramin raga mai walƙiya na Plat, Ramin raga mai walƙiya na waya biyu, Ramin raga mai walƙiya
Maganin saman:
galvanized mai zafi, electro galvanized, foda mai rufi, PVC mai rufi
Maƙallin ƙofa:
diamita 60mm/48mm, kauri 1.5mm
Shafin firam:
diamita 40mm/38mm, kauri 1.5mm
Nau'in Firam/Gida:
bututu mai zagaye, bututu mai murabba'i
Shiryawa:
a cikin kwali ko a cikin pallet
Ikon Samarwa
Saiti/Saiti 5000 a kowane Wata

Marufi & Isarwa
Cikakkun Bayanan Marufi
Ta hanyar kwali ko ta hanyar pallet.
Tashar jiragen ruwa
Tianjin

Misalin Hoto:
kunshin-img

 
Bayanin Samfurin

Ƙofar lambu mai faɗin ƙarfe mai faɗin murabba'in 100x150cm tare da makulli don filin wasa

  

Ƙofar shingen lambun ƙarfe | Ƙofar lambu | ƙirar ƙofar ƙarfe | Ƙofar farfajiyar ƙarfe | Ƙofar lambu mai makulli

 

ƘOFAR SHEN GIDA TA ƘOFAR LAMBU TA WAYA

 

Nau'i:Bangarorin bakin karfe, allon ƙarfe mai ƙarancin carbon, bangarorin galvanized masu zafi ko na electro galvanized, bangarorin filastik masu rufi, PVC mai rufi, ƙofar lambun shinge mai rufi da foda

 Mna'urar lebur:Wayar ƙarfe mai ƙarancin carbon, wayar galvanized, waya mai rufi da PVC Iri-iri: Bangarorin bakin ƙarfe, allon ƙarfe mai ƙarancin carbon, bangarorin galvanized da aka tsoma a cikin ruwan zafi ko kuma bangarorin lantarki, bangarorin filastik masu rufi.

Fasali:juriyar tsatsa, juriyar tsufa, juriyar hasken rana da juriyar yanayi.

Aikace-aikace:Ana amfani da shi galibi a cikin ginin lambu, sufuri, kiwo da injina.

Saƙa:An yi shi da saƙa da walda. Yana ba da tsari mai sauƙi da ƙarfi.

Firam/Sakon:Bututu mai zagaye ko bututu mai siffar murabba'i.

 

 

LambunLambun ShingeƘofar da Bututun Zagaye:

 

Girman Ƙofar Lambun (mm)

Tushen Ƙofar Lambu (mm)

Shafin Firam (mm)

Diamar Waya (mm)

Girman Ramin Ƙofar Lambu (mm)

Nauyi (kg)

YAWAN/Girman fale-falen

1000 × 1000

60×1.5

40×1.5

4.0

50×50

18.0

Guda 16/1.5 × 1.1m

1200 × 1000

60×1.5

40×1.5

4.0

50×50

19.0

Guda 16/1.7 × 1.1m

1500 × 1000

60×1.5

40×1.5

4.0

50×50

23.0

Guda 16/2.0×1.1m

1800 × 1000

60×1.5

40×1.5

4.0

50×50

26.0

Guda 16/2.3×1.1m

2000 × 1000

60×1.5

38×1.5

4.0

50×50

29.0

Guda 16/2.5×1.1m

900 × 10000

48×1.5

38×1.5

3.8

50×100

15.5

Guda 16/1.5 × 1.1m

1000 × 1000

60×1.5

40×1.5

3.8

50×50

18.8

Guda 16/1.5 × 1.1m

1250 × 1000

60×1.5

40×1.5

3.8

50×50

21.0

Guda 16/1.8 × 1.1m

1500 × 10000

60×1.5

40×1.5

3.8

50×50

23.0

Guda 16/2.0×1.1m

 

1-Ƙofa ɗaya

Diamita na waya

4mm, 4.8mm, 5mm, 6mm,

raga

50*100mm,50*150mm,50*200mm

tsayi

mita 1.5, mita 2.2, mita 2.4,

Girman ƙofa ɗaya

1.5*1m, 1.7*1m

rubutu

40*60*1.5mm,60*60*2mm

Maganin saman

An yi amfani da wutar lantarki ta galvanized sannan an shafa foda mai rufi, an tsoma shi da zafi a cikin galvanized

 


Ƙofa Biyu Biyu

Diamita na waya

4mm, 4.8mm, 5mm, 6mm,

raga

50*100mm,50*150mm,50*200mm

tsayi

mita 1.5, mita 2.2, mita 2.4,

Girman ƙofa biyu

1.5*4m, 1.7*4m

rubutu

40*60*1.5mm,60*60*2mm,60*80*2mm

Maganin saman

An yi amfani da wutar lantarki ta galvanized sannan an shafa foda mai rufi, an tsoma shi da zafi a cikin galvanized

 

Ana iya yin wasu girman a matsayin buƙatun abokin ciniki.

 


Marufi & Jigilar Kaya

Shiryawa: 1set/kwali, kwali mai launi ko kwali mai launin ruwan kasa.

Ko kuma shiryawa a cikin pallet, kayan haɗi a cikin kwali.

 


 
Ayyukanmu

Muna iya yin kwastam kamar yadda kuke buƙata. Don Allah a tuntube ni dalla-dalla. Za mu samar muku da kyakkyawan sabis ɗinmu tare da mafi kyawun farashi mai ma'ana.

 

Bayanin Kamfani

 

 

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

 

1-Me yasa za mu zaɓi ƙofar lambun JINSHI ɗinmu?

Ƙofar lambunmu tana amfani da waya mai galvanized da bututun galvanized mai zafi da aka tsoma a cikin ruwa, muna ɗaukar hanyar walda ta musamman ta kusurwar firam ɗin da aka ƙera, don haka yana da faɗi kuma yana da kyau, yana hana ruwa.

2-Za ku iya yin shirya kayan kasuwanci ta e-commerce?

Eh, za mu iya yin nau'ikan marufi don biyan buƙatun marufi na wasiku. Haka kuma za mu iya yin ta hanyar pallet kamar yadda ake buƙata.

3-Shin za a iya yin na musamman?

Hakika, idan kuna da cikakkun bayanai ko zane a gare mu, za mu iya yin samfuran iri ɗaya don saduwa da ku.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
    Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
    4. Yaya batun lokacin isarwa?
    Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi