WECHAT

Cibiyar Samfura

Guda 10 Tarkon linzamin kwamfuta mai sauri da za a iya sake amfani da shi

Takaitaccen Bayani:


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Ƙarfin aiki:
10
Zane:
Dabba
Lokacin da aka Yi Amfani da shi:
>Awowi 480
Amfani:
kula da dabbobi
Tushen Wutar Lantarki:
Babu
Bayani dalla-dalla:
Guda 7-10
Caja:
Ba a Aiwatar ba
Jiha:
Tauri
Cikakken nauyi:
≤0.5Kg
Ƙamshi:
Babu
Nau'in Kwari:
Beraye
Fasali:
An adana a cikin akwati
Wurin Asali:
China
Sunan Alamar:
HB JINSHI
Lambar Samfura:
s
Shiryawa:
Guda 10/akwati
Sunan samfurin:
tarkon beraye
Launi:
Baƙi
Kayan aiki:
ABS Plastics
Nau'in Kula da Kwari:
Tarkuna
Girman Takarda:
9.8×4.7x5cm

Marufi & Isarwa

Raka'o'in Sayarwa:
Abu ɗaya
Girman kunshin guda ɗaya:
21X11X11 cm
Jimlar nauyi guda ɗaya:
0.450 kg
Nau'in Kunshin:
ta hanyar kwali na waje

Misalin Hoto:
kunshin-img
Lokacin Gabatarwa:
Adadi (Akwati) 1 – 500 501 – 1000 >1000
An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) 12 15 Za a yi shawarwari

Bayanin Samfura

Guda 10 Tarkon linzamin kwamfuta mai sauri da za a iya sake amfani da shi

Kayan aiki: Filastik da ƙarfe mai galvanized ko bakin ƙarfe
Launi: Baƙi da bututun rawaya
Kwari Masu Nufin: Bera, beraye da ƙananan kwari
Girman:9.8*4.7*5cm
Nauyi: 45g
Cikakkun Bayanan Marufi: Nau'i 10/akwati 20.5*10.5*11cm
Fasali
* Kofin koto da aka riga aka tsara yana ba da damar yin koto cikin sauƙi
* Gine-gine na ƙarfe da polystyrene mai ɗorewa
* Sanda mai tsayin tsaye yana tafiya rabin nisan tarkunan katako na gargajiya
* Babban abin da ke jan hankalin beraye da kuma sandar yaƙi yana kama beraye daga gaba, gefe da baya
* Tarkon beraye yana hana tabo da ƙamshi da aka saba gani a tarkunan katako na gargajiya
* Za a iya sake amfani da shi tsawon shekaru na aiki
* Tarkon linzamin kwamfuta abu ne mai sauƙi, aminci kuma mai tsafta

Hotuna Cikakkun Bayanai



Takardar Bayani
Amfani
Girman
Launi
Kunshin
Matsakaicin kudin shiga (MOQ)
Tarkon beraye
9.8×4.7x5cm
Baƙi
Guda 10/akwati
Akwatuna 500
Shiryawa da Isarwa

Za ku iya so


Kamfaninmu


Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
Ta yaya zan iya samun ƙiyasin farashi?
click "start order", or "chat now" or email us at info@wiremeshsupplier.com
Kuna bayar da samfurin?
Eh, akwai samfurin da ake samu

Zan iya samun tambarin kaina a kan kunshin?
Eh, muna karɓar tambarin da aka keɓance.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za ku iya bayar da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi zai iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai mai ƙera kaya ne?
    Eh, mun kasance muna samar da samfuran ƙwararru a filin shinge tsawon shekaru 17.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Haka ne, matuƙar an samar da takamaiman bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so kawai.
    4. Yaya batun lokacin isarwa?
    Yawanci a cikin kwanaki 15-20, oda ta musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T/T (tare da kashi 30% na ajiya), L/C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za ku iya tuntubar mu. Za mu amsa muku cikin awanni 8. Na gode!

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi